
TAARIFA YA MKUTANO 
MKUU WA 28

Mwenyekiti na Wanahisa,

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa Ishirini na Nane wa CRDB 
Bank Plc utafanyika siku ya Jumamosi tarehe 20 Mei 2023, katika Kituo cha 
Mikutano cha Kimataifa Arusha (AICC), Ukumbi wa Simba na kwa njia ya 
kidijitali kuanzia saa tatu kamili (Saa 3.00) asubuhi kujadili dondoo zifuatazo:

1. Kufungua Mkutano.
2. Kuridhia Dondoo.
3. Kuthibitisha kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Ishirini na Saba uliopita.
4. Kujadili yatokanayo na kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Ishirini na  
    Saba
5. Kujadili na kupokea Ripoti ya Wakurugenzi wenye dhamana ya Uongozi  
    na Taarifa ya Hesabu zilizokaguliwa za mwaka 2022.
    5.1 Taarifa ya Bodi ya Wakurugenzi.
    5.2 Hesabu zilizokaguliwa kwa mwaka ulioishia tarehe 31 Disemba 2022.
    5.3 Gawio kwa mwaka 2022.
6. Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi.
7. Kuteua Wakaguzi wa Hesabu.
8. Kuchagua Wajumbe wawili Huru wa Bodi
9. Kujadili mapendekezo kutoka kwa Wanahisa.
10. Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti.
11. Kupanga mahali na tarehe ya Mkutano ujao.
12. Kufunga Mkutano.

MAELEZO:
1. Daftari la Wanahisa litafungwa tarehe 11/05/2023 na litafunguliwa tena  
   tarehe 12/05/2023.
2. Mapendekezo kutoka kwa wanahisa yatakayojadiliwa katika dondoo namba 
   9 yatumwe na yamfikie Katibu kabla ya Alhamisi tarehe 27/04/2023 saa 
   10.00 jioni.
3. Makabrasha ya Mkutano Mkuu yatapatikana matawini na yanaweza 
   kuchukuliwa kuanzia tarehe 10/05/2023, vinginevyo yatapatikana Arusha  
   kwenye ukumbi wa mkutano tarehe 19 hadi 20 Mei 2023. Pia makabrasha 
   ya Mkutano Mkuu yatapatikana kwenye tovuti ya benki www.crdbbank.co.tz 
   kuanzia tarehe 10/05/2023
4. Wanahisa wanaotaka kuhudhuria Mkutano Mkuu watajigharamia usafiri na 
   malazi.

TAARIFA YA SEMINA KWA WANAHISA
Taarifa inatolewa kwamba kutakuwa na Semina kwa Wanahisa itakayolenga 
kutoa elimu kuhusu Uwezeshaji kwa Vijana na Wanawake Uanzishwaji wa 
Vyeti Elektroniki vya Umiliki wa Hisa, Upigaji wa kura kwa mfumo wa kidijitali 
na Ushiriki wa Benki ya CRDB katika mageuzi ya kiuchumi nchini Tanzania 
itayofanyika Ijumaa, tarehe 19/05/2023 katika Kituo cha Mikutano cha 
Kimataifa Arusha (AICC), Ukumbi wa Simba kuanzia saa 3.00 asubuhi Kwa 
mawasiliano tumia anuani ifuatavyo:

Kwa mawasiliano tumia anuani ifuatavyo:
 
Katibu 
CRDB Bank Plc
S. L. P. 268
Dar-es-Salaam
Barua pepe –shares_unit@crdbbank.co.tz
Namba ya kiganjani 0755 197 700
Namba ya WhatsApp 0767 757 215

KWA IDHINI YA BODI

J. B. Rugambo
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