CROB
[BANK

Tunakusikiliza

FOMU YA UWAKILISHI
MKUTANO MKUU WA 28 WA MWAKA

L MIMI/SIST. e eintite e eaeas Wa (ANWaNi)........cooevvvriinieniieneann... kama mwanahisa/wanahisa
wa CRDB Bank Plc, mwenye/wenye cheti cha hisa namba (CDS Na.) ................... Ninamteua/tunamteua

............................................................. Mwenye kitambulisho cha kupiga kura/Leseni ya Udereva/ Taifa
namba ........ccooevvvennnnnns Wa (aNWani) ........oeeeiiiiniiiniea., kama mwakilishi wangu/wetu kuhudhuria na kupiga
kura kwa niaba yangu/yetu katika Mkutano Mkuu wa Mwaka/ Mkutano Mkuu wa Dharura wa Kampuni utaofanyika

tarehe .......... MwWezi ...oovviiiiiiien, 20...... na kwa wakati mwingine itakapotokea umeahirishwa.

2. Mwakilishi wangu/wetu atapiga kura kama ifuatavyo: -

S/N MAAZIMIO NDIYO HAPANA [SIJAAMUA

1 |Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi.

2 |Kupokea Taarifa ya Hesabu zilizokaguliwa kwa mwaka ulioshia
tarehe 31 Desemba, 2022.

Gawio kwa Mwaka 2022

Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi

Kuteua Wakaguzi wa nje wa Hesabu.
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Kupanga Mabhali, Tarehe na Ukumbi wa Mkutano Mkuu ujao.

3. Ninamuelekeza/tunamuelekeza mwakilishi wangu/wetu kupiga kura kama ifuatavyo:

Kuchagua wagombea wawili kati ya wafuatao kuwa wajumbe Huru wa Bodi: (Weka alama “X” kwenye jina la
mgombea unaemchagua kuwa Mjumbe wa Bodi)

UCHAGUZI WA WAJUMBE WAWILI HURU WA BODI

S/N JINA KURA

i) |Prof. Neema M. Mori

i) Ms. Miranda N. Mpogolo

iii) [Ms. Joyce Nkini Lwisi

iv) |[Eng. Boniface Gissima Nyamo - Hanga
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Taarifa Nyingine za Mwanahisa/Wanahisa:

Jina/Majina:

Namba ya
Kitambulisho:

Anwani ya Makazi:

Namba ya Simu:

Barua Pepe (kama ipo):

TIN namba

Sahihi:

Tarehe ya Kusaini:

Imetolewa leo tarehe................ooooviiinn. .. \Y 077 Mwaka..........

*Fomu hii ya Uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa Kwa Katibu wa Kampuni, kupitia tawi lolote la CRDB Bank

Plc, masaa Arobaini na nane(48) kabla ya Kufanyika kwa Mkutano.




