TAARIFA YA SIKU YA UWEKEZAJI

YA WANAHISA

Taarifa inatolewa kwamba kutakuwa na Siku ya Uwekezaji kwa
Wanahisa na Umma itakayofanyika siku ya ljumaa, tarehe 15/05/2026
katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa Arusha (AICC), Ukumbi wa
Simba, kuanzia saa 3:00 asubuhi. Kaulimbiu ya siku hii ni ‘Vijana na
Uwekezaji kwenye Hisa.’

Siku hii ya Uwekezaiji kwa Wanahisa itafuatiwa na Mkutano Mkuu wa
Mwaka wa Wanahisa wa Benki, utakaofanyika tarehe 16 Mei 2026
katika ukumbi huo huo wa AICC, Arusha. Taarifa ya Mkutano Mkuu
imetumwa kwa wanahisa kupitioc namba zao za simu, anwani za
barua pepe, na pia inapatikana katika tovuti ya Benki.

Aidha, Siku hii ya Uwekezaiji itarushwa mubashara kupitia chaneli ya
YouTube ya benki kwa wale ambao hawataweza kuhudhuria
ukumbini.

Kwa mawasiliano zaidi, tafadhali tumia anuani ifuatayo:
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