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FOMU YA KUFUNGUA AKAUNTI 
BIASHARA/TAASISI/KIKUNDI                                  

Tawi:                                                                                                                          

Aina ya Akaunti

Tarehe:

TAARIFA ZA BENKI 

TAARIFA ZA BIASHARA/KIKUNDI/TAASISI

Namba ya Akaunti

Jina la Akaunti

Chanzo cha 
Mapato

Makadirio ya mapato 
ya mwaka

Kama ni Kampuni Mama, 
Taja Jina la Kampuni Tanzu

Kama ni Kampuni Tanzu, 
Taja Jina La Kampuni mama

Jina la Usajili

Namba ya Simu ya 
mkononi                               

Barua
Pepe                               Tovuti

Namba ya 
Simu ya ofisi                              

Eneo la biashara/taasisi/kikundi
(Namba ya nyumba au kiwanja au barabara au Mtaa)

Mji/Mkoa/JijiAnwani ya posta
Alama elekezi au 
Post Code

Namba ya Usajili 
ya VAT

Namba ya Utambulishi ya
Mlipa Kodi. –TIN

Kundi:

Akaunti ya Hundi                        

Akaunti ya Akiba

Aina ya Sarafu                     TZS EUROUSD GBP Nyingine

Nyingine

Kampuni          
Mmiliki 
Binafsi           Ubia         

Chuo/
Shule

Taasisi ya 
Fedha

Kikundi           
Klabu/Chama/Asasi 
ya Kidini                 

Taasisi isiyo
ya Serikali                

Tasnia

Biashara/Kikundi/Taasisi 
imesajiliwa?             Ndio Hapana

SektaAina ya biashara/Shughuli

Nchi ya usajili

Namba ya 
Usajili

Jina la Biashara kama ni tofauti na lililotajwa hapo juu

Tarehe ya 
Usajili

HUDUMA NYINGINE

Huduma za kibenki kupitia mtandao:
(Jaza fomu ya maombi)

Taarifa ya akaunti 
kwa Barua Pepe

Itatolewa na Afisa wa Benki

Tawi			    Aina ya Akaunti                      Namba ya Akaunti                       

AKAUNTI NYINGINE ZA CRDB

KAMA UNAYO
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TAARIFA ZA MTIA SAINI (Mtia Saini 3) TAARIFA ZA MTIA SAINI (Mtia Saini 4)

TAARIFA ZA MTIA SAINI (Mtia Saini 1) TAARIFA ZA MTIA SAINI (Mtia Saini 2)

Ninairuhusu/Tunairuhurusu Benki ya CRDB kutoa taarifa zangu/zetu kwa Mamlaka za Serikali, na/au Mamlaka ya kodi pale zitakapohitajika.

Ninaomba/Tunaomba Benki ya CRDB ifungue Akaunti kulingana na ilivyoelekezwa hapo juu. Ninathibitisha kuwa taarifa zilizotolewa katika fomu hii 

ni sahihi na ni za kweli, na kwamba hakuna taarifa zilizoachwa/kufichwa ambazo zinaweza kusaidia katika kufanya maamuzi ya kufungua/kutofungua 

Akaunti hii. Ninaridhia sheria, kanuni na taratibu za ufunguaji na uendeshaji wa Akaunti hii ikiwa ni pamoja na sheria na kanuni za huduma nyingine 

zitolewazo na Benki ya CRDB. Ninaridhia/Tunaridhia kuitaarifu Benki ya CRDB ndani ya siku 30 mara baada ya kuwepo na mabadiliko ya taarifa nilizo 

orodhesha kwenye fomu hii na viambatanisho vyake.

TAARIFA ZA WATIA SAINI

IDHINISHO LA SAINI NA TAMKO LA AGIZO 

 Kusaini Wote           Mmoja           
Ama/
Au           

Idadi ya 
Watia saini          

Maagizo Tofauti ya Mtia/Watia saini

Jinsia              Mme              Mke

Jina Kamili 

Tarehe ya Kuzaliwa 

Nafasi ya Utawala   

Uraia 
Namba ya Kitambulisho 
(Cha Taifa (NIDA)/Pasi ya kusafiria/Kitambulisho cha Mpiga kura/Leseni ya Udereva)

 

Tarehe ya Mwisho ya Matumizi

Anwani ya makazi 

Namba ya simu

Barua pepe

Jinsia              Mme              Mke

Jina Kamili 

Tarehe ya Kuzaliwa 

Nafasi ya Utawala   

Uraia 
Namba ya Kitambulisho 
(Cha Taifa (NIDA)/Pasi ya kusafiria/Kitambulisho cha Mpiga kura/Leseni ya Udereva)

 

Tarehe ya Mwisho ya Matumizi

Anwani ya makazi 

Namba ya simu

Barua pepe

Jinsia              Mme              Mke

Jina Kamili 

Tarehe ya Kuzaliwa 

Nafasi ya Utawala   

Uraia 
Namba ya Kitambulisho 
(Cha Taifa (NIDA)/Pasi ya kusafiria/Kitambulisho cha Mpiga kura/Leseni ya Udereva)

 

Tarehe ya Mwisho ya Matumizi

Anwani ya makazi 

Namba ya simu

Barua pepe

Jinsia              Mme              Mke

Jina Kamili 

Tarehe ya Kuzaliwa 

Nafasi ya Utawala   

Uraia 
Namba ya Kitambulisho 
(Cha Taifa (NIDA)/Pasi ya kusafiria/Kitambulisho cha Mpiga kura/Leseni ya Udereva)

 

Tarehe ya Mwisho ya Matumizi

Anwani ya makazi 

Namba ya simu

Barua pepe

Saini 

Saini 

Saini 

Saini 

Tarehe:

Tarehe:

Tarehe:

Tarehe:

Picha ya Paspoti

Picha ya Paspoti

Picha ya Paspoti

Picha ya Paspoti

D MD Y Y YM Y

D MD Y Y YM Y

D MD Y Y YM Y

D MD Y Y YM Y
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TAARIFA ZA WAKURUGENZI 

Kumbuka: Kama kuna wabia au/na wakurugenzi zaidi jaza fomu nyingine kama hii, na iambatanishwe na fomu ya maombi.

FOR CRDB BANK (OFFICIAL) USE ONLY

High RiskCustomer 
Risk Rating Medium Risk Low Risk

For High Risk Customer - complete High Risk and PEP acceptance form, obtain 
Branch Manager’s Approval and Scan through the system for compliance 
screening

Stamp

Stamp

Account 
opened by:

Name 

Designition

Signature Date

Account 
approved by:

Name

Designition

Signature Date

If Rejected, Provide reason for Account rejection below

Jina Kamili Jinsia Uraia
Tarehe ya
Kuzaliwa

Mahali 
ulipo 

zaliwa
Namba ya simu

Nafasi ya
utawala

Chanzo cha 
mapato

Jina Kamili Jinsia Uraia
Tarehe ya
Kuzaliwa

Mahali 
ulipo 

zaliwa
Namba ya simu

Nafasi ya
utawala

Chanzo cha 
mapato

Tarehe ya Kuzaliwa                                           Anwani ya Makazi                                          

Nafasi ya Utawala                                                                          Mahali Ulipozaliwa                          

Namba ya Simu Barua Pepe     

TAARIFA ZA MENEJA/MTENDAJI MKUU WA TAASISI

Jinsia Mme MkeJina kamili la Meneja/Mtendaji Mkuu                                                                                 

Mahali Ulipozaliwa                          Uraia

TAARIFA ZA WABIA/WAANZILISHI/WAMILIKI/WADHAMINI 
Idadi

Idadi

DOCUMENTS REQUIRED - Please refer to account Opening checklist


