
Fanikisha miamala 
yako kwenye dunia 

ya kisasa

Ada za Wateja kwa CRDB WAKALAAda za Wateja kwa CRDB WAKALA

VIWANGO

Kuanzia - Mwisho

Ada ya
kutoa 
Pesa

Ada ya
kuhamisha Pesa 

(CRDB Wakala kwenda
akaunti ya CRDB. Haina tozo)

Tozo ya 
Serikali

(kwenye kutoa pesa)

BURE

BURE

BURE

BURE

BURE

BURE

BURE

BURE

BURE

BURE

BURE

BURE

Wakala wetu 
anapeta tu!

Anakufungulia akaunti,
anakamilisha malipo 

ya serikali, LUKU, 
maji na mengi 

zaidi bila ya gharama.

Wakala wetu 
anaslide tu!

Anafanya miamala yote ya 
kibenki kwa kupitia simu

 janja yake.

400
450


