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FOMU YA MAOMBI

KUFUNGUA AKAUNTI, TEMBOCARD NA HUDUMA NYINGINE

Tawi Tarehe

Tafadhali andika kwa herufi KUBWA,;

Nambari ya Akaunti

"

Nambari ya Kadi

L]

Tafadhali chagua Akaunti, aina ya TemboCard na aina ya huduma nyingine kwa kuweka alama ya vyema:

A

Akaunti ya Hundi

~ Alna ya lemboard
MasterCard (TZS)

~ d
Kwa njia ya Simu

Akaunti ya Akiba

MasterCard (USD)

Kwa njia ya Intaneti

Akaunti ya muda Maalum

VisaCard (TZS)

Taarifa ya elektroniki

Akaunti ya Mwanafunzi

VisaGold (TZS)

Malipo ya Ankara

Akaunti ya Malkia

VisaGold (USD)

Kupitia Mshahara

Akaunti ya Busara

FahariVisaCard

Akaunti Mahsusi (Call Account)

Fahari MasterCard

Akaunti ya Bidii

China Union Pay

Visa Gold Premier (TZS)

Visa Gold Premier (USD)

Aina ya Umiliki:
Ya pamoja Vilabu, Jumuiya au Vyama Kampuni )
Kamilisha Sehemu A & E Kamilisha Sehemu A & D Kamilisha Sehemu A & B
Ubia Ya Mmoja
Kamilisha Sehemu A & C Kamilisha Sehemu A & F
SEHEMU A.

Jina la mwenye Akaunti

Bw. D Bibi. ’Bi.

Kazi yako/ aina ya Biashara

Ofisi/ Anuani ya Makazi:

Sanduku La Posta 1

—

Namba ya Nyumba C - Mtaa L

Jiiil Mjii |

‘Wilaya E - - 7J
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—l Simu ya Mkononi ’

Kata l Barua Pepe
Simu: Ofisi L _} Makazi Lj
Utaifa/ Uraia

Ndoa: Nimeoa/ Nimeolewa Sijaoa/ Sijaolewa

Hadhi Nyingine D
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Tarehe ya Kuzaliwa Mahali

Jina la ujana la Mama:

(Unafahamishwa kwamba jina hili litatumika katika uhakiki kwa kutumia njia mbadala ya kupata huduma ya Benki

Kitambulisho Pasi ya kusafiria Leseni ya Udereva Kadi ya uraia kitambulisho cha mpiga kura
Namba ya Kitambulishol J Mtoaji % o ‘
llipotolewa ‘ J Tarehe ya Kutolewa (SK,MZ,MWK) ’
Namba ya Kibali cha Makazi Tarehe ya Ukomo

(SK/MZ/MWK)
Kipato cha Mwezi (Tsh) (Wastani)
Udhamini:

(a) Mteja wa Benki ya CRDB anayefahamika/ Mtu maarufu

ina | | Wadhifa B | Namba ya simu
| | Wadia | | Nambay

(kwa mteja wa Benki ya CRDB) Tawi lake la Benki ya CRDB

Namba ya Akaunti. |

Sahihi

(b) Udhamini wa ziada ( Akaunti ya Benki nyingine - Sio lazima)

Jina la Benki Tawi

Namba ya Akaunti

Aina ya Fedha Tshs usb GBP EURO

Amana ya awali Taslimu Hundi

.

Mimi ninaomba/ Sisi tunaomba kufungua Akaunti kama ilivyoelezwa hapo juu. Ninakubali/ Tunakubali kutoa nyaraka
zozote utakazozihitaji kufuatana na aina ya Akaunti ninayoomba/ tunayoomba kufungua. Ninakubali/ tunakubali
kutoa taarifa juu ya mabadiliko yoyote yatakayohusu taarifa ambayo imetolewa katika fomu hii au katika nyaraka
zingine zinazohusiana na taarifa hii pamoja na kuahidi kutimiza kanuni zote zinazohusu uendeshaji wa akaunti za
aina hii. Vilevile ninathibitisha/ tunathibitisha kwamba, kwa kudhamiria, nimeweka, tumeweka alama ya vema
katika aina ya kadi na huduma nyingine ninazohitaji/ tunazohitaji na nimekubali/ tumekubali kuzingatia na
kuongozwa na kanuni na taratibu zinazohusu matumizi ya kadi na huduma zinazotolewa na Benki

Sahihi ya Mwombaji

KWA MATUMIZI YA OFIS|

NYARAKA ZA MWOMBAJI ZIMEHAKIKIWA NA:

Jina Cheo

Sahihi na Muhuri Tarehe (SK/MZ/MWK)

KUFUNGUA AKAUNTI KUMEIDHINISHWA/ KUMEKATALIWA NA:

Jina Cheo

Sahihi na Muhuri Tarehe (SK/MZ/MWK)




