
 
MASHARTI NA VIGEZO VYA JUMLA KWA WATEJA KAMPENI YA TISHA NA TEMBOCARD 
2025 – TEMBOCARD NI SHWAA 

Katika masharti na vigezo hivi, maneno yafuatayo yatakuwa na maana ifuatayo: 

• “Akaunti” inamaanisha akaunti iliyoanzishwa kwa ombi la mteja kulingana na 
mahitaji ya benki na sheria husika. 

• “Mmiliki wa Kadi” inamaanisha mtu ambaye amepewa TemboCard. 

• “Mteja” inamaanisha mtu binafsi mwenye akaunti katika benki na hivyo kuwa 
mmiliki wa TemboCard Visa. 

• “Punguzo” inamaanisha upunguzaji wa gharama ya kawaida ya kitu fulani, iwe 
ni bidhaa au huduma. 

• “Motisha” inamaanisha kitu kinachomhamasisha au kumtia moyo mtu kufanya 
jambo fulani, kwa muktadha huu ikimaanisha punguzo au marejesho ya pesa 
(Cashback) ili kuwahamasisha wateja kutumia kadi zao zaidi. 

• “Mfanyabiashara” inamaanisha duka lolote linalokubali malipo kwa kutumia 
TemboCard kwa ajili ya bidhaa na huduma. 

• “Mpango” inamaanisha mtandao wa kadi ambapo kadi za CRDB hutolewa 
chini ya Visa, MasterCard, au UPI. 

• “TemboCard” inamaanisha aina zote za kadi za kielektroniki zinazotolewa na 
Benki kwa ombi la mteja kwa ajili ya huduma zinazotolewa na Benki, ambazo 
zinaweza kutumika kwenye POS, mtandaoni au ATM kwa ajili ya manunuzi na/au 
kutoa pesa taslimu. 

• “Benki” inamaanisha CRDB Bank PLC. 

A. Masharti na Vigezo vya Jumla 

1. Kampeni hii inalenga tu wateja waliopo na TemboCard Visa (Prepaid, Credit, 
Debit). 

2. Wafanyakazi wote wa CRDB hawatahusika katika kampeni hii ya kadi kwa 
wateja. 

3. Aina za miamala inayohusika ni miamala yote ya ununuzi (POS na e-
commerce/mtandaoni). 

4. Miamala inayohusika ni ya ndani ya nchi na ya kimataifa. 

5. Benki itakuwa na haki ya kutangaza kuhusu zawadi kupitia njia zake au vyombo 
vya habari vingine. 



 
6. Mteja ataruhusiwa kushinda zawadi katika kundi moja tu kwa kipindi chote cha 

kampeni. 

7. Washindi watachaguliwa kulingana na idadi ya miamala, ambapo wateja walio 
na miamala zaidi ya 30 kwa mwezi wataingizwa kwenye droo na mshindi 
atachaguliwa kwa misingi hiyo. 

8. Mteja anapaswa kuwa ndani ya nchi ili kupokea zawadi yake, isipokuwa kwa 
makubaliano maalum. Hakuna zawadi zitakazotumwa nje ya nchi. 

9. Ikiwa mshindi hatapatikana, hataki kupokea zawadi au hataki kuhusika katika 
matangazo ya vyombo vya habari, droo itafanywa tena ili kumpata mshindi 
mpya. 

10. Mshindi atajulishwa kwa kupigiwa simu mara tatu kabla ya kuchaguliwa mshindi 
mwingine. 

11. Kushindwa kutoa nyaraka muhimu, kama pasipoti kwa washindi wa safari za nje, 
kutasababisha kuchaguliwa mshindi mwingine. 

12. Mshindi wa zawadi ya safari anatakiwa kusafiri katika tarehe iliyopangwa na 
benki. Kushindwa kufanya hivyo kutasababisha kuchaguliwa mshindi mwingine 
bila fidia yoyote. 

13. Mshindi wa zawadi kuu (gari) anatakiwa kulihifadhi gari hilo (ambalo linaweza 
kuwa na chapa ya benki) kwa angalau mwaka mmoja kabla ya kuliuza. 

14. Mshindi wa zawadi kuu (gari) atapewa bima ya kina ya gari kwa kipindi cha 
mwaka mmoja. 

Masharti Maalum kwa Kila Kategoria ya Kampeni 

B.  Masharti Maalum 

1. Kampeni itaendelea kwa miezi mitatu kuanzia tarehe 13 Februari 2025 hadi Juni 
2025, ikiwa na zawadi za kati na zawadi kubwa. 

2. Wateja wenye miamala angalau 30 kwa mwezi watahitimu kuingia kwenye 
droo. 

3. Mshindi wa mwezi Machi atapewa safari ya kulipiwa kikamilifu kwenda 
Serengeti, itakayofanyika wiki ya kwanza ya Aprili. 

4. Mshindi wa mwezi Aprili atapewa safari ya kulipiwa kikamilifu kwenda Serengeti, 
itakayofanyika wiki ya kwanza ya Mei. 

5. Mshindi wa mwezi Mei atapewa safari ya kulipiwa kikamilifu kwenda Ulaya, 
itakayofanyika wiki ya kwanza ya Juni. 



 
6. Mshindi wa jumla wa kampeni atashinda gari jipya aina ya Ford Ranger, zawadi 

ambayo itatolewa mwezi Julai. 

C. Ulinzi wa Taarifa Binafsi 
1. Benki itakusanya taarifa zako binafsi pale utakapo omba kutumia huduma 

hii ya kibenki. Taarifa hizo zitajumuisha, majina yako, anuani na namba 
yako ya simu, taarifa za utambuisho, taarifa na kumbukumbuku za kifedha. 
Taarifa hizi zitatumika kuthibitisha utambulisho wako, kutimiza kanuni na 
matakwa ya kisheria na kuwezesha mawasiliano mahususi kuhusiana na 
akaunti yako/zako, miamala ya kibenki na taarifa zote muhimu. Benki 
inalinda na kutunza taarifa zako binafsi  kwa mifumo thabiti ili kutunza usiri 
wa taarifa zako binafsi na kutimiza weledi wa kibenki. Pia Benki itatunza na 
kubakia na taarifa zako binafsi ili kutimiza lengo liliokusudiwa tu. 
 

2. Kwa kukubali vigezo na masharti haya, unakubali kutoa ridhaa yako kwa 
Benki kukusanya, kutumia na kutoa taarifa zako binafsi pale zinapohitajika 
watoa huduma wa Benki, Wabia wa Benki, Mamlaka za usimamizi wa 
mabenki na taasisi za kifedha kwa lengo la kukuhudumia, kusimamia na 
kuboresha huduma za kibenki. Pia Benki inaweza kutoa taarifa zako binafsi 
kwa mujibu wa sheria au amri ya Mahakama. Benki inakuhakikishia 
kwamba watakaopewa taarifa zako binafsi watawajibika kuhifadhi taarifa 
zako kwa usiri na kwa mujibu wa mkataba wa kuhifadhi taarifa. Taarifa 
zako binafsi zitatumika kwa lengo lilokusudiwa na kwa mujibu wa kanuni na 
sheria za nchi. 
 

3. Una haki ya kupata taarifa zako binafsi, kurekebisha, kufuta au kuweka 
kizuizi au pingamizi la kutotumika kwa taarifa zako binafsi. 
 
 

 


