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FOMU YA UWAKILISHI MKUTANO MKUU WA  29 WA MWAKA 

 

1.Mimi/Sisi………………………………………wa (anwani)……………………………kama mwanahisa/wanahisa 

wa CRDB Bank Plc, mwenye/wenye cheti cha hisa namba (CDS Na.) ………………. Ninamteua/tunamteua 

……………………………………………………. Mwenye kitambulisho cha kupiga kura/Leseni ya Udereva/ Taifa 

namba …………………… wa (anwani) …………………………. Kama mwakilishi wangu/wetu kuhudhuria na 

kupiga kura kwa niaba yangu/yetu katika Mkutano Mkuu wa Mwaka/ Mkutano Mkuu wa dharura wa Kampuni 

utaofanyika tarehe ………. Mwezi …………………. 2024 na kwa wakati mwingine itakapotokea umeahirishwa. 

 

2.Mwakilishi wangu/wetu atapiga kura kama ifuatavyo: - 

S/N MAAZIMIO NDIYO HAPANA SIJAAMUA 

1 Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi.    

2 Kupokea Taarifa ya Hesabu zilizokaguliwa kwa mwaka 

ulioshia tarehe 31 Desemba, 2023. 

   

3 Gawio kwa Mwaka 2023    

4 Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi     

5 Kuteua Wakaguzi wa nje wa Hesabu.    

6 Kupanga Mahali, Tarehe na Ukumbi wa Mkutano Mkuu ujao.    

 
 

 

3.UCHAGUZI WA WAJUMBE WA BODI 

 

Kila mwanahisa atajaza sehemu moja tu kwa ajili ya uchaguzi. Sehemu A itajazwa na wanahisa 

wanaomiliki hisa chini ya asilimia moja (1%). Sehemu B itajazwa na wanahisa wanaomiliki hisa kati ya 

asilimia moja na kumi (1% - 10%).  

 

Ninamuelekeza/tunamuelekeza mwakilishi/wawakilishi wangu/wetu kupiga kura kama ifuatavyo: 
 

SEHEMU A: Kuchagua mgombea mmoja kuwa mjumbe wa Bodi atakaewakilisha kundi la wanahisa 

wenye hisa chini ya asilimia moja (1%) (Weka alama “X” kwenye jina la mgombea unaemchagua kuwa 

Mjumbe wa Bodi) 
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UCHAGUZI WA MJUMBE MMOJA WA BODI ATAKAEWAKILISHA KUNDI LA WANAHISA 

WENYE HISA CHINI YA ASILIMIA MOJA (1%)  

S/N JINA KURA 

i)  Prof. Faustine K. Bee  

ii)  Mr. Oswald M. Urassa  

 

SEHEMU B: Kuchagua mgombea mmoja kuwa Mjumbe wa Bodi atakayewakilisha kundi la wanahisa 

wenye hisa kati ya asilimia moja na kumi (1% - 10%) (Weka alama “X” kwenye jina la mgombea 

unaemchagua kuwa Mjumbe wa Bodi) 

    

  

 

UCHAGUZI WA MJUMBE MMOJA WA BODI ATAKAYEWAKILISHA KUNDI LA 

WANAHISA WENYE HISA KATI YA ASILIMIA MOJA NA KUMI (1 – 10 %) 

S/N JINA KURA 

i)  Mr. Gerald Kasaato  

 

 
 

Taarifa Nyingine za Mwanahisa/Wanahisa: 

Jina/Majina:  

 

 

 

Namba ya Kitambulisho:  

Anwani ya Makazi: 

 

 

Namba ya Simu: 

 

 

Barua Pepe (kama ipo): 

 

 

TIN Namba   

Sahihi: 

 

 

 

Imetolewa leo tarehe…………………………Mwezi  …………………. Mwaka 2024   

 

*Fomu hii ya Uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa Kwa Katibu wa Kampuni, kupitia tawi lolote la CRDB Bank 

Plc, masaa Arobaini na nane (48) kabla ya Kufanyika kwa Mkutano.  

 


