
TAARIFA YA MKUTANO 
MKUU WA 31

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa Thelathini na Moja wa CRDB Bank Plc 
utafanyika siku ya Jumamosi tarehe 16 Mei 2026, katika Kituo cha Mikutano cha 
Kimataifa Arusha (AICC), Ukumbi wa Simba na kwa njia ya kidijitali kuanzia saa 
tatu kamili (Saa 3.00) asubuhi kujadili dondoo zifuatazo:

1.	 Kufungua Mkutano.
2.	 Kuridhia Dondoo.
3.	 Kuthibitisha kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Thelathini uliopita.
4.	 Kujadili yatokanayo na kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Thelathini.
5.	 Kujadili na kupokea Ripoti ya wenye dhamana ya Uongozi na Taarifa ya 	
	 Hesabu zilizokaguliwa za mwaka 2025.

			   5.1 Ripoti ya wenye Dhamana ya Uongozi.
			   5.2 Hesabu zilizokaguliwa kwa mwaka ulioishia tarehe 31 	
			         Disemba 2025.
			   5.3 Gawio kwa mwaka 2025.

6.	 Kuidhinisha Ada ya Wakurugenzi. 
7.	 Kuteua Wakaguzi wa Hesabu.
8.	 Uteuzi wa Mjumbe mmoja huru wa Bodi.
9.	 Kujadili mapendekezo kutoka kwa Wanahisa.
10.	 Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti.  
11.	 Kupanga mahali na tarehe ya Mkutano ujao.
12.	 Kufunga Mkutano.

MAELEZO
1.	 Daftari la Wanahisa litafungwa tarehe 07/05/2026 na litafunguliwa tena 	
	 tarehe 08/05/2026.
2.	 Mapendekezo kutoka kwa wanahisa yatakayojadiliwa katika dondoo namba 
9 	 yatumwe na yamfikie Katibu kabla ya Alhamisi tarehe 07/05/2026 saa 10.00 	
	 jioni.
3.	 Kuanzia tarehe 04/05/2026, Kitabu cha Mkutano Mkuu kitapatikana 	
	 matawini. Pia utaweza kupakua nakala ya kidigitali kwenye tovuti ya benki 	
	 www.crdbbank.co.tz.  
4.	 Taarifa ya fedha ya Mwaka 2025 itapatikana kwa njia ya kidigitali tu kupitia 	
	 tovuti ya benki www.crdbbank.co.tz kuanzia tarehe 04/05/2026.
5.	 Wanahisa watakaohudhuria Mkutano Mkuu Arusha watajigharamia usafiri na 	
	 malazi na kupokea kitabu cha Mkutano Mkuu kwenye ukumbi wa mkutano 	
	 tarehe 16 Mei 2026.

Kwa mawasiliano tumia anuani ifuatavyo:
	
Katibu 
CRDB Bank Plc
S. L. P. 268
Dar-es-Salaam
Barua pepe: shares_unit@crdbbank.co.tz
Namba ya kiganjani: 0755 197 700
Namba ya WhatsApp: 0767 757 215

KWA IDHINI YA BODI
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