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Tunakusikiliza

TAARIFA YA MKUTANO MKUU

WA ISHIRINI NA TISA

Mwenyekiti na Wanahisa,

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa Ishirini na Tisa wa CRDB Bank
Plc utafanyika siku ya Jumamosi tarehe 18 Mei 2024, katika Kituo cha
Mikutano cha Kimataifa Arusha (AICC), Ukumbi wa Simba na kwa njia ya
kidijitali kuanzia saa tatu kamili (Saa 3.00) asubuhi kujadili dondoo zifuatazo:

1. Kufungua Mkutano.

2. Kuridhia Dondoo.

3. Kuthibitisha kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Ishirini na Nane uliopita.
4. Kujadili yatokanayo na kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Ishirini na Nane
5. Kujadili na kupokea Ripoti ya Wakurugenzi wenye dhamana ya Uongozi na
Taarifa ya Hesabu zilizokaguliwa za mwaka 2023.

5.1 Taarifa ya Bodi ya Wakurugenzi.
52 Hesabu zilizokaguliwa kwa mwaka ulioishia tarehe 31 Disemba 2023.
53 Gawio kwa mwaka 2023.

. Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi.

. Kuteua Wakaguzi wa Hesabu.

. Uchaguzi wa Wajumbe wa Bodi.
8.1 Kuchagua Mjumbe mmoja (1) wa Bodi atakayewakilisha kundi la
wanahisa wenye hisa chini ya asilimia moja (1%).
8.2 Kuchagua Mjumbe mmoja (1) wa Bodi atakayewakilisha kundi la
wanahisa wenye hisa kati ya asilimia moja na kumi (1% na 10%).
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9. Kujadili mapendekezo kutoka kwa Wanahisa.
10. Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti.

11. Kupanga mahali na tarehe ya Mkutano ujao.
12. Kufunga Mkutano.

MAELEZO

1. Daftari la Wanahisa litafungwa tarehe 14/05/2024 na litafunguliwa
tena tarehe 15/05/2024.

2. Mapendekezo kutoka kwa wanahisa yatakayojadiliwa katika dondoo
namba 9 yatumwe na yamfikie Katibu kabla ya Alhamisi tarehe
02/05/2024 saa 10.00 jioni.

3. Makabrasha ya Mkutano Mkuu yatapatikana matawini na yanaweza
kuchukuliwa kuanzia tarehe 08/05/2024, vinginevyo yatapatikana
Arusha kwenye ukumbi wa mkutano tarehe 17 hadi 18 Mei 2024. Pia
makabrasha ya Mkutano Mkuu yatapatikana kwenye tovuti ya Benki
www.crdbbank.co.tz kuanzia tarehe 08/05/2024.

4. Wanahisa wanaotaka kuhudhuria Mkutano Mkuu watajigharamia
usafiri na malazi.

TAARIFA YA SEMINA KWA WANAHISA

Taarifa inatolewa kwamba kutakuwa na Semina kwa Wanahisa itakayofa-
nyika siku ya ljumaa, tarehe 17/05/2024 katika Kituo cha Mikutano cha
Kimataifa Arusha (AICC), Ukumbi wa Simba kuanzia saa 3.00 asubuhi
itakayolenga kutoa elimu kwa Wanahisa kuhusu Mada zifuatazo:

a) Uwekezaji katika Hisa.

b) Uwekezaji wa Hati fungani ya kijani.

¢) Umuhimu wa kuandaa wosia.

d) Ujumuishi wa kifedha.

e) Huduma na Bidhaa mbali mbali za Bima.

Kwa mawasiliano tumia anuani ifuatavyo:

Katibu

CRDB Bank Pic

S.L.P. 268

Dar-es-Salaam

Barua pepe -shares_unit@crdbbank.co.tz
Namba ya kiganjani 0755 197 700
Namba ya WhatsApp 0767 757 215

KWA IDHINI YA BODI

J. B. Rugambo
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