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TAARIFA YA SEMINA KWA UMMA

Taarifa inatolewa kwamba kutakuwa na Semina kwa umma itakayofanyika
siku ya ljumaa, tarehe 16/05/2025 katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa
Arusha (AICC), Ukumbi wa Simba kuanzia saa 3.00 asubuhi itakayolenga
kutoa elimu kwa umma kuhusu Mada zifuatazo:

a) Mirathi - Weka uwekezaji wako sawa kwa wakati unaokuja

b) Miaka 30 ya Mfuko wa Uwekazaji wa Danida katika Benki ya CRDB na
Mchango wake katika Sekta ya Afya.

c) Aplikesheni ya Wawekezaji ya Kujihudumia

d) Mapendekezo ya Mabadiliko ya Katiba

Semina hii itafuatiwa na Mkutano Mkuu wa Wanahisa wa Benki ya
utakaofanyika tarehe 17 Mei 2025 katika ukumbi wa AICC Arusha. Taarifa ya
Mkutano Mkuu imetumwa kwa wanahisa kupitia anuani zao.

Kwa mawasiliano na ofisi ya hisa tumia anuani ifuatavyo:

Ofisi ya Hisa

Makao Makuu ya Benki, Ghorofa ya 10
Barua pepe: shares_unit@crdbbank.co.tz
Namba ya kiganjani: 0755 197 700
Namba ya WhatsApp: 0767 757 215

Kwa idhini ya bodi

Pascal Mihayo
Katibu
16 Aprili, 2025




