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FOMU YA UWAKILISHI MKUTANO MKUU WA  30 WA MWAKA 

 

1.Mimi/Sisi………………………………………wa (anwani)……………………………kama mwanahisa/wanahisa 

wa CRDB Bank Plc, mwenye/wenye cheti cha hisa namba (CDS Na.) ………………. Ninamteua/tunamteua 

……………………………………………………. Mwenye kitambulisho cha kupiga kura/Leseni ya Udereva/ Taifa 

namba …………………… wa (anwani) …………………………. Kama mwakilishi wangu/wetu kuhudhuria na 

kupiga kura kwa niaba yangu/yetu katika Mkutano Mkuu wa Mwaka/ Mkutano Mkuu wa dharura wa Kampuni 

utaofanyika tarehe 17 Mei 2025 na kwa wakati mwingine itakapotokea umeahirishwa. 

2.Mwakilishi wangu/wetu atapiga kura kama ifuatavyo: - 

S/N MAAZIMIO NDIYO HAPANA SIJAAMUA 

1 Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi.    

2 Kupokea Taarifa ya Hesabu zilizokaguliwa kwa mwaka 

ulioshia tarehe 31 Desemba, 2024. 

   

3 Gawio kwa Mwaka 2024    

4 Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi     

5 Kuteua Wakaguzi wa nje wa Hesabu.    

6 Mabadiliko ya vifungu Na. 88, 92, 94.2, 94.3, 98 na 167 

vya Katiba ya Benki. 

   

7 Kupanga Mahali, Tarehe na Ukumbi wa Mkutano Mkuu ujao.    

 

3.UCHAGUZI WA WAJUMBE WA BODI 

 

Kila mwanahisa atajaza sehemu ya uchaguzi kulingana na kundi lake. Sehemu A itajazwa na wanahisa wote. Sehemu 

B itajazwa na wanahisa wanaomiliki hisa kati ya asilimia moja na kumi (1% - 10%) na sehemu C itajazwa na 

wanahisa wanaomiliki hisa chini ya asilimia moja (1%). 

 

Ninamuelekeza/tunamuelekeza mwakilishi/wawakilishi wangu/wetu kupiga kura kama ifuatavyo: 

 

SEHEMU A: Kuchagua mgombea mmoja kuwa Mjumbe Huru wa Bodi (Weka alama “X” kwenye jina la mgombea 

unaemchagua kuwa Mjumbe wa Bodi) 

    

UCHAGUZI WA MJUMBE MMOJA HURU WA BODI  

S/N JINA KURA 

i) Martin Warioba  

ii) Dkt. Judika L. King'ori  

 

 



2 
 

SEHEMU B: Kuchagua mgombea mmoja kuwa Mjumbe wa Bodi atakayewakilisha kundi la wanahisa wenye hisa 

kati ya asilimia moja na kumi (1% - 10%) (Weka alama “X” kwenye jina la mgombea unaemchagua kuwa Mjumbe 

wa Bodi) 

  

UCHAGUZI WA MJUMBE MMOJA WA BODI ATAKAYEWAKILISHA KUNDI LA WANAHISA 

WENYE HISA KATI YA ASILIMIA MOJA NA KUMI (1 – 10 %) 

S/N JINA KURA 

i) Dkt. Fredy Matola Msemwa  

ii) Wazir Barnabas  

 

SEHEMU C: Kuchagua wagombea watatu kuwa wajumbe wa Bodi watakao wakilisha kundi la wanahisa wenye hisa 

chini ya asilimia moja (1%) (Weka alama “X” kwenye majina ya wagombea watatu unaowachagua kuwa Wajumbe 

wa Bodi) 

 

UCHAGUZI WA WAJUMBE WATATU WA BODI ATAKAEWAKILISHA KUNDI LA WANAHISA 

WENYE HISA CHINI YA ASILIMIA MOJA (1%)  

S/N JINA KURA 

i) Abdul Ally Mohamed  

ii) Bashige Kahumbya Kalaule  

iii) Charles Jackson Itembe  

iv) Grace Philotea Joachim  

v) Nesia Mahenge  

vi) Dkt. Donald Mmari  

 

Taarifa Nyingine za Mwanahisa/Wanahisa: 

Jina  

Namba ya Kitambulisho:  

Anwani ya Makazi: 

 

 

Namba ya Simu: 

 

 

Barua Pepe (kama ipo): 

 

 

TIN Namba   

Sahihi: 

 

 

 

Imetolewa leo tarehe…………………………Mwezi …………………. Mwaka 2025 

*Fomu hii ya Uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa Kwa Katibu wa Kampuni, kupitia tawi lolote la CRDB Bank 

Plc, masaa Arobaini na nane (48) kabla ya Kufanyika kwa Mkutano Mkuu.  

 


