Tunakusikiliza

TANGAZO LA GAWIO KWA

MWAKA 2025

Taarifa inatolewa kwamba Bodi ya Wakurugenzi imependekeza gawio la shilingi 90 kwa kila
hisa kwa mwaka wa fedha unaoisha tarehe 31 Disemba 2025. Kufuatia tangazo hili, Wanahisa
wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:

Tarehe ya tangazo la gawio: 14 Aprili 2026

Uuzaji Hisa na Gawio: 14 Aprili 2026 hadi 4 Mei 2026

Uuzaji wa Hisa bila Gawio: 5 Mei 2026 na kuendelea.

Kufungwa Daftari la Wanahisa: 6 Mei 2026

Tarehe ya kulipa Gawio: Kuanzia tarehe 01 Juni 2026 na kuendelea

Wanahisa wanaombwa kuwasilisha na kuhuisha taarifa zao kwa ajili ya malipo kwa kutembelea
matawi ya Benki, tovuti ya Benki (www.crdbbank.co.tz), App ya mwekezaji na Makao Makuu ya
Benki.

Mwanahisa anatakiwa kuwasilisha fomu yake yenye taarifa sahihi pamoja na Kitambulisho cha
Utaifa au Hati ya Kusafiria au Leseni ya Udereva au Kitambulisho cha Mpiga Kura.
Kwa taarifa zaidi, tafadhali wasiliana na Kitengo cha Usajili wa Hisa kwa anuani ifuatayo:

Katibu

Makao Makuu ya Benki ya CRDB, ghorofa ya 10

Barabara ya Ali Hassan Mwinyi | Obama Drive, Dar es Salaam, Tanzania
Barua pepe - shares_unit@crdbbank.co.tz

Namba ya simu ya mkononi: 0755 197 700

Namba ya WhatsApp: 0714 197 700

KWA IDHINI YA BODI

Pascal Mihayo
KATIBU WA BENKI
14 Aprili, 2026
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