CXOB
BANK

Tunakusikiliza

TAARIFA KWA WANAHISA WA BENKI YA

CRDB USIPOTEZE HAKI YAKO!

Benki ya CRDB inawakumbusha Wanahisa wake wote ambao hawajachukua
gawio lililolipwa kati ya mwaka 2010 hadi mwaka 2024 kujaza fomu

ya kumbukumbu za mwanahisa na baadae kulipwa gawio kwa wakati.
Mwanahisa anapaswa kuwasilisha fomu aliyoijaza kupitia;

Matawi ya CRDB
Tovuti (https:/www.crdbbank.co.tz)
Makao makuu ya benki ya CRDB

Ambatanisha kitambulisho kimojawapo kati ya hivi vifuatavyo: Kitambulisho
cha utaifa, leseni ya udereva, hati ya kusafiria au kitambulisho cha kura.
Kwa mawasiliano na ofisi ya hisa tumia anuani ifuatavyo:

Kwa mawasiliano na ofisi ya Hisa tumia anuani ifuatavyo:

Ofisi ya Hisa

Makao Makuu ya Benki, Ghorofa ya 10

Barua pepe: shares_unit@crdbbank.co.tz
Namba ya kiganjani: 0755 197 700

Namba ya WhatsApp: 0767 757 215

Gawio Lako. Fedha Zako. Usipoteze!

Pakua Simbanking App sasa na Fuatilia Uwekezaji wako Popote Ulipo!
Kwa Idhini Ya Bodi

mhﬁ

Pascal Mihayo
KATIBU

14 Agosti 2025



