
TANGAZO 

CRDB BANK PLC KUUZA HISA ZA KAWAIDA 435,306,432 KWA BEI YA 

SHILLINGI 350/= KWA KILA HISA  

 

Kufuatia Azimio la kuuza Hisa Stahili lililopitishwa na Mkutano Mkuu wa Benki ya 

CRDB uliofanyika tarehe 9 Mei, 2015 na hatimaye kuidhinishwa na Mamlaka husika 

za usimamizi, Wakurugenzi wa Benki ya CRDB wanatangaza rasmi kuuzwa  kwa Hisa 

Stahili kwa uwiano wa hisa moja (1) kwa kila hisa tano (5) za kawaida kwa Wanahisa 

watakaokuwemo kwenye daftari la Wanahisa hadi siku ya Alhamisi tarehe 18 Juni, 

2015. 
 

Uuzaji wa Hisa Stahili umedhaminiwa.  
 

Ratiba ya Matukio Muhimu ni kama ifuatavyo: 
Tukio Tarehe 

Tarehe ya Kufunga Daftari la Wanahisa 18
 
Juni,  2015 

Kusambaza Waraka wa Maelezo na Barua ya Mgao wa Awali 

kwa Wanahisa wenye sifa 

22
 
Juni,  2015 

Kuanza kwa zoezi la kuuza Hisa Stahili 26 Juni, 2015 

Tarehe ya Mwisho ya Kuuza Hisa Stahili 16 Julai, 2015 

Kutangaza Matokeo 10 Agosti, 2015 

Kuorodhesha na Kuanza biashara katika soko la hisa la Dar es 

Salaam (DSE) 

14 Agosti, 2015 

 

Kwa taarifa zaidi, Wanahisa wanashauriwa kusoma kwa kina Waraka wa Maelezo na 

Barua ya Mgao wa Awali zitakazotumwa kwao. Waraka wa Maelezo unaweza 

kupatikana katika Matawi yote ya Benki ya CRDB yaliyoko nchini, Soko la hisa la Dar 

es salaam (DSE) na kwenye Ofisi za Mawakala wa mitaji na dhamana. Pia Muhtasari wa 

Waraka wa Maelezo unapatikana kwenye tovuti ya Benki kwa anuani hii: 

www.crdbbank.com 
 

Kwa Agizo la Bodi 

 
Katibu wa Kampuni 

 16
 
Juni, 2015 

http://www.crdbbank.com/

