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        FOMU YA UWAKILISHI MKUTANO MKUU WA  31 WA MWAKA 

 

1.Mimi/Sisi………………………………………wa (anwani)……………………………kama 

mwanahisa/wanahisa wa CRDB Bank Plc, mwenye/wenye cheti cha hisa namba (CDS Na.) ………………. 

Ninamteua/tunamteua 

……………………………………………………. Mwenye kitambulisho cha kupiga kura/Leseni ya 

Udereva/ Taifa namba …………………… wa (anwani) …………………………. Kama mwakilishi 

wangu/wetu kuhudhuria na kupiga kura kwa niaba yangu/yetu katika Mkutano Mkuu wa Mwaka/ Mkutano 

Mkuu wa dharura wa Kampuni utaofanyika tarehe ………. Mwezi …………………. 20…… na kwa wakati 

mwingine itakapotokea umeahirishwa. 

2.Mwakilishi wangu/wetu atapiga kura kama ifuatavyo: - 

S/N MAAZIMIO NDIYO HAPANA SIJAAMUA 

1 Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi.    

2 Kupokea Taarifa ya Hesabu zilizokaguliwa kwa mwaka 

ulioshia tarehe 31 Desemba, 2025. 

   

3 Kuidhinisha Gawio kwa Mwaka 2025.    

4 Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi.     

5 Kuteua Wakaguzi wa nje wa Hesabu.    

6 Kupanga Mahali, Tarehe na Ukumbi wa Mkutano Mkuu 

ujao. (Tarehe na ukumbi unaopendekezwa: 15 Mei, 2027 

AICC, Arusha) 

   

 

3.KUTEUA MJUMBE HURU WA BODI 

 

Kila mwanahisa anatakiwa kufanya maamuzi ya uteuzi wa Mjumbe Huru wa Bodi kama inavyoonekana 

kwenye jedwali hapo chini. 

 

 

S/N JINA NDIYO HAPANA SIJAAMUA 

1 Kwa Mujibu wa kifungu namba 92 cha Katiba ya benki, 

MS. MIRANDA NAIMAN MPOGOLO amependekezwa 

kuwa Mjumbe Huru wa Bodi na MR. VIPUL SHAH kuwa 

kwenye orodha ya Mjumbe wa akiba. 
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Taarifa Nyingine za Mwanahisa/Wanahisa: 

Jina la Mwanahisa:  

Chagua Jinsia ya 

Mwanahisa (✓): 

Kiume 

(Me) 

 Kike 

(Ke) 

 

 

Tarehe ya kuzaliwa 

Mwanahisa: 

Tarehe Mwezi Mwaka 

 

 

Namba ya Kitambulisho 

cha Mwanahisa: 

 

Anwani ya Makazi: 

 

 

Namba ya Simu: 

 

 

Barua Pepe (kama ipo): 

 

 

TIN Namba:  

Sahihi: 

 

 

 

Imetolewa leo tarehe…………………………Mwezi  …………………. Mwaka 2026 

 

*Fomu hii ya Uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa Kwa Katibu wa Kampuni, kupitia tawi lolote la 

CRDB Bank Plc, masaa Arobaini na nane (48) kabla ya Kufanyika kwa Mkutano Mkuu. 

 


